Thuốc TV- Cefradin: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán
Thuốc TV- Cefradin Hộp 2 vỉ x 10 viên SĐK VD-20876-14. Nhóm Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm có thành phần Cefradin 500mg
Thuốc TV- Cefradin Hộp 2 vỉ x 10 viên SĐK VD-20876-14. Nhóm Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm có thành phần Cefradin 500mg
Khoáng chất và Vitamin Partamol C Hộp 4 vỉ xé x 4 viên; hộp 10 vỉ xé x 2 viên SĐK VD-21112-14. Nhóm Khoáng chất và Vitamin có thành phần Paracetamol 330mg; Vitamin C 200mg
Thuốc Ampicilin 500mg Hộp 10/20 vỉ x 10 viên; chai 100 viên; chai 200 viên SĐK VD-20473-14. Nhóm Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm có thành phần Ampicilin (dưới dạng ampicilin trihydrat) 500mg
Thuốc Paracold MKP Hộp 1 chai 60ml SĐK VD-20955-14. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi 60ml si rô chứa: Paracetamol 1200mg; Phenylephrin HCl 30mg; Chlorpheniramin maleat 3,96mg
Thuốc Paramox Chai 200 viên; hộp 10 vỉ x 10 viên SĐK VD-20794-14. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Paracetamol 500mg
Thuốc Cipad intravenous infusion Hộp 1 chai 100 ml SĐK VN-18130-14. Nhóm Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm có thành phần Ciprofloxacin (dưới dạng Ciprofloxacin HCl) 200mg/100ml
Thuốc Paracetamol 500mg Lọ 1000 viên SĐK VD-20672-14. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Paracetamol 500mg
Thuốc Paracetamol 500mg Hộp 10 vỉ x 10 viên SĐK VD-20779-14. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Paracetamol 500mg
Thuốc Paracetamol 80 Hộp 12 túi x 1 gam SĐK VD-20970-14. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Paracetamol 80mg
Thuốc Paracetamol USP 650 mg Hộp 5 vỉ x 10 viên SĐK VD-20633-14. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Paracetamol 650 mg