Thuốc Zacutec: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán
Thuốc Zacutec Hộp 1 lọ 20ml SĐK VN-18131-14. Nhóm Thuốc tim mạch có thành phần Dobutamin (dưới dạng Dobutamin HCl) 250mg/20ml
Thuốc Zacutec Hộp 1 lọ 20ml SĐK VN-18131-14. Nhóm Thuốc tim mạch có thành phần Dobutamin (dưới dạng Dobutamin HCl) 250mg/20ml
Thuốc Gygaril-10 Hộp 3 vỉ x 10 viên SĐK VD-21056-14. Nhóm Thuốc tim mạch có thành phần Enalapril maleat 10mg
Thuốc Haditalvic-Effe Hộp 2 vỉ, 5 vỉ, 10 vỉ x 10 viên; Lọ 100 viên, lọ 200 viên SĐK VD-20638-14. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Paracetamol 325mg; Diclofenac natri 25mg
Thuốc Sulpirid 50mg Hộp 10 vỉ x 10 viên; hộp 1 chai 100 viên SĐK VD-20478-14. Nhóm Thuốc hướng tâm thần có thành phần Sulpirid 50mg
Thuốc Vidaloxin 500 Hộp 10 vỉ x 10 viên; chai 100 viên; chai 200 viên SĐK VD-20479-14. Nhóm Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm có thành phần Amoxicilin (dưới dạng Amoxicilin trihydrat) 500 mg
Thuốc Cenflu – F Hộp 5 vỉ, 10 vỉ x 10 viên (vỉ nhôm-PVC); Hộp 1 chai 100 viên, 200 viên (chai nhựa HDPE) SĐK VD-20619-14. Nhóm Thuốc tim mạch có thành phần Paracetamol 650 mg; Loratadin 5 mg; Dextromethorphan HBr 15 mg
Thuốc Cefaclor 250mg Hộp 1 vỉ x 12 viên SĐK VD-20474-14. Nhóm Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm có thành phần Cefaclor (dưới dạng Cefaclor monohydrat) 250 mg
Thuốc TV- Cefradin Hộp 2 vỉ x 10 viên SĐK VD-20876-14. Nhóm Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm có thành phần Cefradin 500mg
Khoáng chất và Vitamin Partamol C Hộp 4 vỉ xé x 4 viên; hộp 10 vỉ xé x 2 viên SĐK VD-21112-14. Nhóm Khoáng chất và Vitamin có thành phần Paracetamol 330mg; Vitamin C 200mg
Thuốc Cemofar 150 Hộp 10 gói x 0,75 gam SĐK VD-20686-14. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Paracetamol 150mg