Thuốc Birangan 100: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán
Thuốc Birangan 100 Hộp 10 vỉ x 10 viên nén SĐK VD-7085-09. Nhóm có thành phần Paracetamol 100mg
Thuốc Birangan 100 Hộp 10 vỉ x 10 viên nén SĐK VD-7085-09. Nhóm có thành phần Paracetamol 100mg
Thuốc Tuspi 100mg Lọ 100v SĐK VD-8889-09. Nhóm có thành phần Paracetamol 100mg
Thuốc Paracetamol 100mg Lọ 500 viên nén SĐK VD-11825-10. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Paracetamol 100mg
Thuốc Mypara 100 Hộp 10 vỉ x 10 viên, chai 200 viên, chai 500 viên, chai 1000 viên nén SĐK VD-11266-10. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Paracetamol 100mg
Thuốc Paracetamol 100mg Lọ 100 viên nén; Lọ 500 viên nén; Lọ 1000 viên nén SĐK VD-11927-10. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Paracetamol 100mg