Trang chủ Mỗi gói 3g chứa: Acetylcystein 200mg

Mỗi gói 3g chứa: Acetylcystein 200mg

Hình ảnh Thuốc Acehasan 200

Thuốc Acehasan 200: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Acehasan 200 Hộp 30 gói x 3g SĐK VD-30095-18. Nhóm Thuốc tác dụng trên đường hô hấp có thành phần Mỗi gói 3g chứa: Acetylcystein 200mg