Trang chủ Mỗi gói 2g chứa: Paracetamol 325mg; Clorpheniramin maleat 2mg

Mỗi gói 2g chứa: Paracetamol 325mg; Clorpheniramin maleat 2mg

Thuốc Phaanedol enfant: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Phaanedol enfant Hộp 20 gói 2g; Hộp 30 gói 2g SĐK VD-30205-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Mỗi gói 2g chứa: Paracetamol 325mg; Clorpheniramin maleat 2mg