Trang chủ Mỗi gói 2,7g chứa: Paracetamol 500mg

Mỗi gói 2,7g chứa: Paracetamol 500mg

Thuốc Paracold 500: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Paracold 500 Hộp 12 gói x 2,7g SĐK VD-24413-16. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 2,7g chứa: Paracetamol 500mg