Trang chủ Mỗi gói 2,5g chứa: Paracetamol 250mg

Mỗi gói 2,5g chứa: Paracetamol 250mg

Thuốc Para-Api 250: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Para-Api 250 Hộp 30 gói x 2,5 g SĐK VD-30221-18. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 2,5g chứa: Paracetamol 250mg