Trang chủ Mỗi gói 2,5g chứa: Paracetamol 250 mg

Mỗi gói 2,5g chứa: Paracetamol 250 mg

Thuốc Rhumedol 250: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Rhumedol 250 Hộp 10 gói, 20 gói x 2,5g SĐK VD-30191-18. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 2,5g chứa: Paracetamol 250 mg