Trang chủ Mỗi gói 2,5 g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg

Mỗi gói 2,5 g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg

Thuốc Pabemin 325: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Pabemin 325 Hộp 100 gói x 2,5g SĐK VD-27840-17. Nhóm có thành phần Mỗi gói 2,5 g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg