Trang chủ Mỗi gói 2 g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg

Mỗi gói 2 g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg

Thuốc Acedolflu: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Acedolflu Hộp 24 gói x 2 g SĐK VD-26076-17. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 2 g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg