Trang chủ Mỗi gói 2 g chứa Acetylcystein 200 mg

Mỗi gói 2 g chứa Acetylcystein 200 mg

Thuốc Acenews: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Acenews Hộp 30 gói x 2g SĐK VD-26588-17. Nhóm Thuốc tác dụng trên đường hô hấp có thành phần Mỗi gói 2 g chứa Acetylcystein 200 mg