Trang chủ Mỗi gói 1g chứa: Paracetamol 80 mg

Mỗi gói 1g chứa: Paracetamol 80 mg

Thuốc Agimol 80: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Agimol 80 Hộp 10 gói x 1 gam; hộp 30 gói x 1 gam SĐK VD-26722-17. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1g chứa: Paracetamol 80 mg

Thuốc Partamol 80: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Partamol 80 Hộp 10 gói x 1 g, hộp 20 gói x 1g SĐK VD-23977-15. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1g chứa: Paracetamol 80 mg