Trang chủ Mỗi gói 1g chứa: Paracetamol 250mg

Mỗi gói 1g chứa: Paracetamol 250mg

Hình ảnh Thuốc Biragan kids 250

Thuốc Biragan kids 250: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá...

Thuốc Biragan kids 250 Hộp 12 gói x1 gam SĐK VD-29304-18. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1g chứa: Paracetamol 250mg