Trang chủ Mỗi gói 1g chứa: Paracetamol 250 mg

Mỗi gói 1g chứa: Paracetamol 250 mg

Thuốc Panalganeffer 250: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Panalganeffer 250 Hộp 12 gói x 1g SĐK VD-25671-16. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1g chứa: Paracetamol 250 mg