Trang chủ Mỗi gói 1,6g chứa: Paracetamol 250 mg

Mỗi gói 1,6g chứa: Paracetamol 250 mg

Hình ảnh Thuốc Efferhasan 250

Thuốc Efferhasan 250: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Efferhasan 250 SĐK VD-22662-15. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1,6g chứa: Paracetamol 250 mg