Trang chủ Mỗi gói 1,6g chứa: Paracetamol 100 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg

Mỗi gói 1,6g chứa: Paracetamol 100 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg

Thuốc Cobimol: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Cobimol Hộp 25 gói x 1,6g SĐK VD-24212-16. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1,6g chứa: Paracetamol 100 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg