Trang chủ Mỗi gói 1,6g chứa Acetylcystein 200mg

Mỗi gói 1,6g chứa Acetylcystein 200mg

Thuốc Acecyst: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Acecyst Hộp 10 gói, 30 gói x 1,6g SĐK VD-23483-15. Nhóm Thuốc tác dụng trên đường hô hấp có thành phần Mỗi gói 1,6g chứa Acetylcystein 200mg