Trang chủ Mỗi gói 1,65g chứa: Paracetamol 250mg

Mỗi gói 1,65g chứa: Paracetamol 250mg

Thuốc COLOCOL SACHET 250: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá...

Thuốc COLOCOL SACHET 250 Hôp 12 gói x 1,65g SĐK VD-30481-18. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1,65g chứa: Paracetamol 250mg