Trang chủ Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 80mg

Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 80mg

Thuốc Dolcetin 80: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Dolcetin 80 Hộp 12 gói x 1,5g; hộp 20 gói x 1,5g SĐK VD-27967-17. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 80mg