Trang chủ Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2mg

Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2mg

Hình ảnh Thuốc Hapacol 325 Flu

Thuốc Hapacol 325 Flu: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá...

Thuốc Hapacol 325 Flu Hộp 24 gói x 1,5g SĐK VD-27565-17. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2mg