Trang chủ Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 250mg; Clorpheniramin maleat 1mg

Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 250mg; Clorpheniramin maleat 1mg

Thuốc Paracold 250 Flu: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá...

Thuốc Paracold 250 Flu Hộp 24 gói x 1,5g SĐK VD-29969-18. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 250mg; Clorpheniramin maleat 1mg