Trang chủ Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 250 mg

Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 250 mg

Thuốc EffeParacetamol 250: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc EffeParacetamol 250 Hộp 24 gói x 1,5g SĐK VD-27562-17. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 250 mg