Trang chủ Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 150 mg; Clorpheniramin maleat 1 mg

Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 150 mg; Clorpheniramin maleat 1 mg

Thuốc Pivicol 150: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Pivicol 150 Hộp 20 gói, 24 gói, 30 gói x 1,5g SĐK VD-29920-18. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 150 mg; Clorpheniramin maleat 1 mg

Thuốc Mebiace: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Mebiace Hộp 20 gói x 1,5g SĐK VD-27478-17. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 150 mg; Clorpheniramin maleat 1 mg