Trang chủ Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 120mg

Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 120mg

Thuốc Thepacol 120: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán

Thuốc Thepacol 120 Hộp 10 gói x 1,5g, hộp 20 gói x 1,5g, hộp 30 gói x 1,5g SĐK VD-26372-17. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 120mg