Thuốc Biraxan: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán
Thuốc Biraxan Hộp 10 vỉ x 10 viên SĐK VD-11519-10. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Ibuprofen
Thuốc Biraxan Hộp 10 vỉ x 10 viên SĐK VD-11519-10. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Ibuprofen
Thuốc Dhabifen Hộp 1 chai 100ml SĐK VN-11725-11. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Ibuprofen
Thuốc Prebufen hộp 20 gói x 1,5gam SĐK VD-17876-12. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Ibuprofen
Thuốc Prebufen – F hộp 20 gói x 3 gam SĐK VD-17375-12. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Ibuprofen
Thuốc Pyme – Ibu 400mg 10 vỉ x 10 viên SĐK VD – 4428-07. Nhóm có thành phần Ibuprofen
Thuốc I-pain 400mg 10 x 10 viên SĐK VD-7003-09. Nhóm có thành phần Ibuprofen
Thuốc I-Pain forte 10 vỉ x 10 viên SĐK VD-8213-09. Nhóm có thành phần Ibuprofen
Thuốc Ibudolor® 200 2 vỉ x 10 viên SĐK VD-9025-09. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Ibuprofen
Thuốc Ibudolor® 200 10 vỉ x 10 viên SĐK VD-9025-09. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Ibuprofen
Thuốc Ibuprofen STADA® 400 mg 2 vỉ x 10 viên SĐK VD-9026-09. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Ibuprofen