
Thuốc Paracold MKP: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán
Thuốc Paracold MKP Hộp 1 chai 60ml SĐK VD-20955-14. Nhóm Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp có thành phần Mỗi 60ml si rô chứa: Paracetamol 1200mg; Phenylephrin HCl 30mg; Chlorpheniramin maleat 3,96mg