Thuốc Zinetex-5: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán
Thuốc Zinetex-5 Hộp 10 vỉ x 10 viên. Chai 100 viên nén bao phim SĐK VD-11359-10. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Cetirizin hydroclorid 5 mg
Thuốc Zinetex-5 Hộp 10 vỉ x 10 viên. Chai 100 viên nén bao phim SĐK VD-11359-10. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Cetirizin hydroclorid 5 mg
Thuốc Zinetex-5 Hộp 10 vỉ x 10 viên. Chai 100 viên nang cứng SĐK VD-11358-10. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Cetirizin hydrochlorid 5 mg
Thuốc Zinetex Hộp 10 vỉ x 10 viên nang mềm. Hộp 1 chai x 100 viên nang mềm SĐK VD-12040-10. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Cetirizin hydroclorid 10 mg
Thuốc Desratel Hộp 3 vỉ x 10 viên nén bao phim SĐK VD-10774-10. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Desloratadin 5mg
Thuốc Malag-60 Hộp 3 vỉ x 10 viên nén bao phim SĐK VD-11986-10. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Fexofenadin hydroclorid 60mg
Thuốc Valdes Hộp 6 vỉ x 10 viên nén bao phim SĐK VD-11331-10. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Desloratadin 5mg
Thuốc Roustadin Hộp 3 vỉ x 10 viên nén bao phim SĐK VD-10771-10. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Loratadin 10mg
Thuốc Tanapolamin Hộp 2 vỉ x 15 viên nén SĐK VD-12069-10. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Dexclorpheniramin maleat 2mg
Thuốc Lorasweet Hộp 10 vỉ x 10 viên; chai 100 viên, chai 200 viên nén dài (hai lớp) SĐK VD-11361-10. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Loratadin 10mg
Thuốc Loratadine Chai 100 viên, chai 200 viên, chai 500 viên; Hộp 10 vỉ x 10 viên nang SĐK VD-11362-10. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Loratadin 10mg