Thuốc Meyerfex: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán
Thuốc Meyerfex Hộp 3 vỉ, 10 vỉ x 10 viên SĐK VD-30779-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Fexofenadin hydroclorid 120 mg
Thuốc Meyerfex Hộp 3 vỉ, 10 vỉ x 10 viên SĐK VD-30779-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Fexofenadin hydroclorid 120 mg
Thuốc Loratadin Hộp 1 chai 60 ml SĐK VD-30368-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Mỗi 60ml chứa: Loratadin 60mg
Thuốc Zinetex Hộp 10 vỉ x 10 viên; Chai 100 viên SĐK VD-26648-17. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Cetirizin hydroclorid 10mg
Thuốc Euvifast 60 Hộp 1 vỉ x 10 viên SĐK VD-30365-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Fexofenadin hydroclorid 60mg
Thuốc Fexnad 120 Hộp 1 vỉ x 10 viên SĐK VD-30254-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Fexofenadin hydroclorid 120 mg
Thuốc Zetavian Hộp 20 gói x 1g SĐK VD-29218-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Mỗi gói 1g chứa: Betamethason 0,125mg; Dexclorpheniramin maleat 1mg
Thuốc Tanapolormin Hộp 2 vỉ x 15 viên nén SĐK VD-30170-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Dexclorpheniramin maleat 2mg
Thuốc Tanacelest Lọ 200 viên; Lọ 500 viên SĐK VD-30167-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Betamethason 0,25mg; Dexclorpheniramin maleat 2mg
Thuốc Clorpromazin 25mg Hộp 20 vỉ x 30 viên; hộp 1 chai x 250 viên; hộp 1 chai x 500 viên SĐK VD-30508-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Clorpromazin hydroclorid 25mg
Thuốc Tanacelest Lọ 200 viên; Hộp 500 viên SĐK VD-27618-17. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Betamethason 0,25mg; Dexclorpheniramin maleat 2mg