Thuốc Tirizex Levo: Hướng dẫn sử dụng, tác dụng, liều dùng & giá bán
Thuốc Tirizex Levo Hộp 1 vỉ x 10 viên SĐK VD-29817-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Levocetirizin dihydroclorid 5mg
Thuốc Tirizex Levo Hộp 1 vỉ x 10 viên SĐK VD-29817-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Levocetirizin dihydroclorid 5mg
Thuốc Unorizine syrup Hộp 1 chai 30ml SĐK VN-20905-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Mỗi 5ml chứa: Levocetirizine hydrochloride 2,5mg
Thuốc Ryvel Hộp 3 vỉ x 10 viên SĐK VN-21156-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Cetirizin dihydroclorid 10mg
Thuốc Tiphafast 180 Hộp 2 vỉ x 10 viên SĐK VD-28061-17. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Fexofenadin hydroclorid 180mg
Thuốc PV-Koff Syrup Hộp 1 chai 90ml SĐK VN-21150-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Mỗi 5ml chứa: Diphenhydramin hydroclorid 13,5mg; Ammoni clorid 131,5mg
Thuốc Telgate 120 Hộp 03 vỉ x 10 viên; Hộp 10 vỉ x 10 viên; Chai 50 viên; Chai 100 viên SĐK VD-29601-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Fexofenadin hydroclorid 120mg
Thuốc Rutantop Hộp 01 chai 50m1, 60ml (chai thủy tinh); Hộp 01 chai 50m1, 60ml (chai nhựa) SĐK VD-30068-18. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Mỗi 5ml chứa: Fexofenadin hydrochlorid 30mg
Thuốc Stadeltine Hộp 1 vỉ x 10 viên, hộp 5 vỉ x 10 viên, hộp 1 chai 100 viên SĐK VD-27542-17. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Levocetirizin dihydroclorid 5mg
Thuốc Telgate 120 Hộp 03 vỉ x 10 viên; Hộp 10 vỉ x 10 viên; Chai 50 viên; Chai 100 viên SĐK VD-27498-17. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Fexofenadin hydroclorid 120mg
Thuốc Telfast BD Hộp 1 vỉ x 10 viên SĐK VD-27322-17. Nhóm Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn có thành phần Fexofenadin hydroclorid 60mg